![](https://i0.wp.com/www.9tana.com/wp-content/uploads/2017/05/9tana-smartphone-iphone.jpg?resize=620%2C270&ssl=1)
เปิดทดลองใช้ จ่ายค่าทางด่วน ผ่านบัตรเครดิต แล้ววันนี้ กับ 2 เส้นทางพิเศษ
BEM เปิดให้ทดลองใช้ระบบการชำระค่าผ่านทาง ด้วยบัตรเครดิต/บัตรเดบิต VISA แบบ PAYWAVE และ MASTER CARD แบบ PAYPASS ง่ายๆ เพียง “แตะสแกนจ่าย” ได้แล้ว ตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป ในเส้นทางพิเศษศรีรัช – วงแหวนรอบนอก และทางพิเศษอุดรรัถยา (บางปะอิน – ปากเกร็ด) เพียงขับรถเข้าช่องเงินสด ลดกระจก และนำบัตร ฯ แตะเครื่องอ่านบัตรแบบ Contactless ก็ชำระเงินเสร็จทันที รวดเร็ว ปลอดภัย สะดวกสบาย ลดการสัมผัส